Published : 14 Apr 2016 07:39 PM
Last Updated : 14 Apr 2016 07:39 PM
தேமுதிக- மக்கள் நலக் கூட்டணி - தமாகா இணைந்த கூட்டணியில் தேமுதிகவுக்கு 104 தொகுதிகள் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளன.
இதில் முதல் கட்ட பட்டியலில் 5 வேட்பாளர்களும், 2-ம் கட்ட பட்டியலில் 10 வேட்பாளர்களும் அறிவிக்கப்பட்டனர்.
இந்நிலையில், 3-ம் கட்ட பட்டியலில் 25 வேட்பாளர்களும். 4-ம் கட்ட பட்டியலில் 35 வேட்பாளர்களும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளனர்.
இதுவரை தேமுதிக சார்பில் 75 வேட்பாளர்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.
முதல் கட்ட வேட்பாளர் பட்டியல்
1.ஓமலூர் - இளங்கோவன்
2.புதுக்கோட்டை - ஜாகிர் உசேன்
3.திருச்சி மேற்கு - ஜோசப் ஜெரால்டு
4.கன்னியாகுமரி - ஆதிலிங்கபெருமாள்
5.பத்மநாபபுரம் - ஜெகந்நாதன்
2-ம் கட்ட வேட்பாளர் பட்டியல்
6.செங்கல்பட்டு - முருகேசன்
7. பட்டுக்கோட்டை - செந்தில்குமார்
8. திட்டக்குடி - சசிகுமார்
9. சீர்காழி - உமாநாத்
10. அம்பத்தூர் - கான்ஸ்டண்டைன்
11. தஞ்சாவூர் - ஜெயப்பிரகாஷ்
12.கும்பகோணம் - பரமசிவம்
13. மயிலாடுதுறை- அருட்செல்வன்
14. சேலம் மேற்கு தொகுதி - அழகாபுரம் மோகன்ராஜ்
15. விருகம்பாக்கம் - பார்த்தசாரதி
3-ம் கட்ட வேட்பாளர் பட்டியல்
16. கரூர் - ரவி
17. திருவெறும்பூர் - செந்தில்குமார்
18. மண்ணச்சநல்லூர் - பாபு
19. குறிச்சிப்பாடி - பாலமுருகன்
20. ஆண்டிபட்டி - கிருஷ்ணமூர்த்தி
21. மதுராந்தகம் - தென்னரசு
22. திருவண்ணாமலை - மணிகண்டன்
23. கலசபாக்கம் - நேரு
24. திருத்தணி - கிருஷ்ணமூர்த்தி
25. திருவொற்றியூர் - ஆறுமுகம்
26. விருத்தாசலம் - முத்துகுமார்,
27. பண்ருட்டி - சிவகொழுந்து
28. நத்தம் - கார்த்திகயேன்,
29. வேடசந்தூர் - பாலு
30. ஆலங்குளம் - ராஜேந்திரன் நாதன்
31. ஒட்டப்பிடாரம் - ஆறுமுக நயினார்
32. கும்மிடிப்பூரண்டி - கீதா
33. எழும்பூர் - பிரபு
34. தாம்பரம் - செழியன்
35. திருமங்கலம் - சீனிவாசன்
36. கொளத்தூர் - மதிவாணன்
37. வில்லிவாக்கம் - பாண்டியன்
38. போடிநாயக்கனுர் - வீரபத்திரன்
39. நாங்குநேரி - ஜெயபாலன்
40. ராதாபுரம் - சிவானந்த பெருமாள்
4-ம் கட்ட வேட்பாளர்கள் பட்டியல்
41. காங்கேயம் - கே.ஜி.முத்துவெங்கடேஸ்வரன்
42. பவானி - ப.கோபால்
43. அந்தியூர் - எம்.கே.ராஜாசம்பத்
44. உதகமண்டலம் - கே.கிங்நார்சிஸஸ்
45. சூளூர் - கே.தினகரன்
46. கோவை வடக்கு - பி.முருகன்
47. பொள்ளாச்சி - எஸ்.முத்துக்குமார்
48. நிலக்கோட்டை (தனி) கே.ராமசாமி
49. குளித்தலை - டி.ஜமுனா
50. மணப்பாறை - பி.கிருஷ்ணகோபால்
51. வேளச்சேரி - வி.என்.ராஜன்
52. உத்திரமேரூர் - எம்.ராஜேந்திரன்
53. காஞ்சிபுரம் - ஜெ.சண்முகசுந்தரம்
54. சோளிங்கர் - பி.ஆர்.மனோகர்
55. ராணிப்பேட்டை - எஸ்.நித்தியானந்தம்
56. கீழ்வைத்தியனான்குப்பம் (தனி) - எம்.தேவியம்மாள்
57. ஆம்பூர் - ஆர்.வாசு
58. ஜோலார்பேட்டை - ஏ.பையாஸ் பாஷா
59. திருப்பத்தூர் - எம்.கே.ஹரிகிருஷ்ணன்
60. வேப்பனஹள்ளி - என்.நாகராஜ்
61. ஓசூர் - வி.சந்திரன்
62. செங்கம் (தனி) ஏ.கலையரசி
63. சேப்பாக்கம்-திருவல்லிக்கேனி - வி.அப்துல்லா
64. கங்கவல்லி (தனி) - ஆர்.சுபா
65. சேந்தமங்கலம் (தனி) மு.சத்தியா
66. பரமத்தி வேலூர் - கே.முத்துகுமார்
67. திருச்செங்கோடு - ஜெ.விஜயகமல்
68. குமாரபாளையம் - பி.ஏ.மாதேஸ்வரன்
69. ஈரோடு கிழக்கு - பொன்.சேர்மன்
70. மொடக்குறிச்சி - எம்.ரமேஷ்
71. பெரம்பலூர் (தனி) - கே.ராஜேந்திரன்
72. வேதாரண்யம் - தா.வைரநாதன்
73. திருவாடனை - வி.மணிமாறன்
74. விருதுநகர் - எம்.சையது காஜா செரிப்
75. திருநெல்வேலி - எஸ்.மாடசாமி
Sign up to receive our newsletter in your inbox every day!
WRITE A COMMENT